ALL chihuahua lover in thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ALL chihuahua lover in thailand

Chihuahua

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  GalleryGallery  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 41

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก   เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Icon_minitimeThu Feb 01, 2007 6:54 pm

เด๋วรออัฟโหลดแปปนะครับ มีไม่เยอะนะครับว่างมาอัพเดทและคับ ชว่งนี้เริ่มมีสมาชิกมากขึ้นตั้ง 10 คน 555 เริ่มเลยนะครับ งานนี้มีเสาร์อาทิย์ที่ 27-28

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03110

พวกเรายกขโยงกันไปทั้ง 2 วัน วันเสาไปซะสายเลยเขาปากวดกานหมดอดดู ไม่คอ่ยเจอชาวชิวาว่า เลยเจออยู่ 2 คนครับพาลูกๆมาเดินเล่นเหมือนกันรู้จับเวปบอดของเราด้วยนะเนี่ย หุหุ คุยกันซักแปปก็จากกัน เดินเล่นไปๆมาๆ ไม่มีอะไรให้ดูก็กลับ มาอีกครั้งวัน อาทิตย์ วันนี้มา 11 โมงได้ดูแน่ๆ 5555 ตั้งใจจะมาดู champ ตัวนอ้ยๆของคอกต่างๆ คับ กะว่าอยากเห้น "โนรี" จากคอกบัวบานแต่พอเจอเจ้าของคอกบอกว่าวันนี้โนรีไม่มา อ่าว อดเลยแต่ว่า เชิญพบกับดาวรุ่งพุ่งแรงตัวใหม่แห่งคอก บัวบานนนนน ค้าบบบบ

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03111

ถ่ายไม่คอ่ยชัดเลยเอาใหม่

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03112

ผมชื่อโจกเกอคับ

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03123

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03113
วอดก้ากะบาคาดี้ชอบๆ

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03114
หล่อนักเหรอๆ บาคาดี้ ตบเพี้ยๆ
โจกเกอร์ โอ้ยยยย อย่าดิ เด๋วลงหนามแล้วไม่หล่อ

เดินเล่นรอเวลาปากวด แล้วก้อมาเจอเจ้าของคอก ทิพพวัน กะ นอ้งเปรียวจี้ดดด สุดสวย
เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03115

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03116
นอ้งคนนี้ชื่ออะไรจำไม่ได้จิงๆ โทดทีจ้า แต่น่ารักดี

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03117

ถึงเวลาปากวดแล้ว แต่ขอดทดทีคับถ่ายรูปไม่ทันเลย 555 เอาอารมณ์ไปกอ่นละกันค้าบบ

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03118

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03120

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03121
ชอบนอ้งตัวนี้มากๆ แต่ขอถ่ายรูกปกะสัมพาดไม่ทัน มือใหม่ก็งี้อ่ะคับ โทดทีๆ

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก Dsc03122
จบงานแล้วคับ ไม่คอ่ยมีรูปกะไม่คอ่ยรู้ว่าไคชนะอะไรมั่งใครมีความรู้ ชว่ยมาอัพเดทที พลีสสส
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://bkkchihuahua.niceboard.com

เอารูปจากงาน NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007 มาฝาก
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» NUTRO CHAMPION OF CHAMPIONS DOG SHOW 2007